Sick CM30-16BPP-EW1 bộ cảm biên PVP chính hãng mới
Liên hệ để hỏi giá
24 tháng trước
Nhấn để hiện số
Thông tin chi tiết
Loại linh kiện
Linh kiện điện thoại
Thiết bị
Khác
Bảo hành
Còn bảo hành
Tình trạng
Mới
Mô tả
Thông số kĩ thuật : CM30-16BPP-EW1
Supply voltage 10 V DC ... 36 V DC
Housing Cylindrical thread design
Thread size M30 x 1.5
Diameter Ø 30 mm
Sensing range Sn 0 mm ... 16 mm
Safe sensing range Sa 12.24 mm 1)