Máy in đầu cốt MAX LM-550A/PC Máy in đầu cốt MAX LM-550A/PC Máy in đầu cốt MAX LM-550A/PC
Máy in đầu cốt MAX LM-550A/PC
Liên hệ để hỏi giá
1 năm trước
Nhấn để hiện số
Thông tin chi tiết
Loại phụ kiện
chưa cập nhật
Thiết bị
Chưa cập nhật
Bảo hành
Tình trạng
Mô tả
Máy in đầu cốt LM-550A/PC sở hữu tốc độ in ấn tượng 40mm/s ở chế độ in chuẩn hoặc 20mm/s ở chế độ in nhiệt độ thấp (~50- 55 ống/phút) giúp bạn tiết kiệm được nhiều thời gian trong quá trình làm việc.
Hãng sản xuất: MAX
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành : 12 tháng chính hãng
Chứng từ : CO/CQ
1. Tốc độ và chất lượng in
Tốc độ in của máy in đầu cốt LM-550A là 40mm/s, tiết kiệm thời gian in 12% so với máy LM-390A. Đầu in nhiệt được cải tiến đặc biệt giúp chất lượng in sắc nét hơn và tuổi thọ lâu hơn.
2. Độ dài đoạn ống in tối đa
Độ dài ống: 20m
Độ dài băng nhãn in: 5m
3. Bộ nhớ trong và bộ nhớ ngoài
4. Khả năng kết nối
Máy in đầu cốt LM-550A/PC ( LM550A) hỗ trợ kết nối trực tiếp với máy tính thông qua cáp USB giúp thao tác dễ dàng, tiện lợi tiết kiệm thời gian và giảm sai sót trong quá trình in. Ngoài ra LM 550A còn có thể kết nối với USB để trao đổi, nạp dữ liệu từ USB vào bộ nhớ của máy.
5. Chức năng cắt một nửa đối với ống và băng nhãn
6. Độ dài đoạn in
-; Độ dài đoạn in trên ống lồng từ 10 -; 60mm,
-; Độ dài đoạn in trên băng nhãn từ 4 -; 60mm.
7.Vật liệu thích hợp cho máy
Máy in đầu cốt LM-550A có thể in trên vật liệu sau:
-; Ống PVC có đường kính từ 1.5mm đến 10.0mm,
-; Ống co nhiệt ( Sử dụng với loại mực riêng)
-Băng nhãn chính hãng MAX plastic có bề rộng: 5mm, 9mm và 12mm với 3 màu cơ bản Trắng, Vàng, Trong suốt.