Đèn Pha LED Module 300W Sân Tennis – FTG-0339-300W 2x150W 3000K AC220V Đèn Pha LED Module 300W Sân Tennis – FTG-0339-300W 2x150W 3000K AC220V Đèn Pha LED Module 300W Sân Tennis – FTG-0339-300W 2x150W 3000K AC220V Đèn Pha LED Module 300W Sân Tennis – FTG-0339-300W 2x150W 3000K AC220V
Đèn Pha LED Module 300W Sân Tennis – FTG-0339-300W 2x150W 3000K AC220V Đèn Pha LED Module 300W Sân Tennis – FTG-0339-300W 2x150W 3000K AC220V Đèn Pha LED Module 300W Sân Tennis – FTG-0339-300W 2x150W 3000K AC220V Đèn Pha LED Module 300W Sân Tennis – FTG-0339-300W 2x150W 3000K AC220V Đèn Pha LED Module 300W Sân Tennis – FTG-0339-300W 2x150W 3000K AC220V
Đèn Pha LED Module 300W Sân Tennis – FTG-0339-300W 2x150W 3000K AC220V
Liên hệ để hỏi giá
1 năm trước
Nhấn để hiện số
Thông tin chi tiết
Loại phụ kiện
chưa cập nhật
Thiết bị
Chưa cập nhật
Bảo hành
Tình trạng
Mô tả
Đèn Pha LED Module 300W -; FTG-0339-300W 2x150W 3000K AC220V là dòng đèn pha cao cấp, sử dụng nhiều mắt chíp, và hệ thống khe nhôm tản nhiệt mà những yếu đó về ánh sáng cũng như tuổi thọ đèn pha led module có thể đáp ứng được hoàn toàn.
Thông số kỹ thuật:
  • Công suất: 300w
  • Ánh sáng: Vàng (3000K)
  • Điện áp: 220V ~50Hz
  • ChipLED: 3030 SMD, quang thông 130 -; 140 lm/w
  • Tuổi Thọ: >50.000 giờ
  • Kích thước: 415*520*375 mm