Dell Precision 5550 i9-10885H/32GB/512B/VGA T2000/15.6 Inch UHD 4K Cảm
27,000,000 VNĐ
26 tháng trước
Nhấn để hiện số
Thông tin chi tiết
Hãng
Dell
Dòng máy
Precision
Bộ vi xử lý
Intel Core i9
Ram
> 32GB
Ổ cứng
512 GB
Loại ổ cứng
SSD
Kích cỡ màn hình
15 - 16.9 inch
Card màn hình
NVIDIA
Bảo hành
Còn bảo hành
Tình trạng
Mới
Mô tả
============== Giá: #27tr000k
CPU: Intel Core i9-10885H, 8 nhân 16 luồng, 2.4 GHz Turbo Boost 5.3 GHz
RAM: 32 GB DDR4-SDRAM, tốc độ 2933 MHz
SSD: 512GB SSD PCIe NVMe
VGA: NVIDIA Quadro T2000, hỗ trợ xử lý đồ họa chuyên nghiệp và chơi game
Màn hình: 15.6 inch UltraSharp UHD, độ phân giải 4K, Cảm Ứng đa điểm
Hệ điều hành: Windows 11 Pro
=================
Hỗ trợ trả góp - visa master- cccd
Laptop Cường Phát - Địa chỉ bán laptop xách tay uy tín giá rẻ chất lượng.
Đ/C: 98/37 Phan Huy Ích, P.15, Q.Tân Bình, TP.HCM
Hotline 1: 0902.715.468 - ZALO - VIBER - SMS
Hotline 2: 0903.849.569 - ZALO - VIBER - SMS
Nhấn để hiển thị số:
Địa chỉ liên hệ:
Chưa cập nhật
Chi tiết danh mục
Laptop Cường Phát
Laptop Cường Phát
Tài khoản: Cá Nhân
tham gia: 21/04/2023
Đánh giá (0)
Tài khoản: Cá Nhân
tham gia: 21/04/2023
Xem trang cá nhân
Đánh giá (0)
Quét mã QR chat ngay
Chat ngay
Nhấn để hiện số
So sánh
Báo cáo
Khách hàng online
Tin đăng tương tự
9
Xưởng sản xuất phụ kiện da giá tận xưởng, phân phối sỉ toàn quốc
linh lage
18 tháng trước
90A Bùi Quang Là, P 12, Q Gò Vấp, HCM
Liên hệ để hỏi giá
Chat
9
linh lage
18 tháng trước