90YS120GY38 động cơ JSSC công suất 120W chính hãng 90YS120GY38 động cơ JSSC công suất 120W chính hãng 90YS120GY38 động cơ JSSC công suất 120W chính hãng 90YS120GY38 động cơ JSSC công suất 120W chính hãng
90YS120GY38 động cơ JSSC công suất 120W chính hãng 90YS120GY38 động cơ JSSC công suất 120W chính hãng 90YS120GY38 động cơ JSSC công suất 120W chính hãng 90YS120GY38 động cơ JSSC công suất 120W chính hãng 90YS120GY38 động cơ JSSC công suất 120W chính hãng
90YS120GY38 động cơ JSSC công suất 120W chính hãng
Liên hệ để hỏi giá
1 năm trước
Nhấn để hiện số
Thông tin chi tiết
Loại phụ kiện
Khác
Thiết bị
Khác
Bảo hành
Còn bảo hành
Tình trạng
Mới
Mô tả
Model: 120W 90YS120GY22-90YB120GY22-
90YS120GY38-90YB120GY38
Công suất: 120W
Điện áp motor: 3 Pha 220V/380V, 50Hz
Tỷ số truyền: 1/3 đến 1/200
Về chất lượng hàng hóa chúng tôi cấp :
- Cam kết hàng chính hãng nhập khẩu trực tiếp từ đại lý nhật bản
- Giá cạnh tranh so với thị trường
- Bảo hành 12 tháng , lỗi 1 đổi 1 giao hàng toàn quốc
- Sản phẩm cung cấp giống 100% với hình ảnh
- Hoàn tiền 100% nếu phát sinh lỗi hoặc hàng hóa không đạt đủ chất lượng