0982.508.992 giá bơm trục ngang Matra CM50-200A, CM65-200B
1,000 VNĐ
1 năm trước
Nhấn để hiện số
Thông tin chi tiết
Chất liệu
Chưa cập nhật
Tình trạng
Chưa cập nhật
Mô tả
Dòng máy bơm trục ngang ly tâm CM65-200C được ứng dụng trong cấp nước sạch sinh hoạt cho nhà cao tầng, cấp nước cứu hỏa . Dòng bơm ly tâm Italy này được ưa chuộng và sử dụng rộng rãi ở các đô thị, tòa nhà chung cư, các nhà máy xí nghiệp, xưởng sản xuất hay bệnh viện...;.Các model thông dụng gồm: CM32-160A, CM32-160B, CM32-160C, CM32-200A, CM32- 250A, CM40-160B, CM40-160A, CM40-200B, CM40-200A, CM40-250B, CM40-250A, CM50-160A, CM50-200B, CM50-200A, CM50-250C, CM50-250B, CM50-250A, CM65-160C, CM65-160B, CM65-160A, CM65-200C, CM65-200B, CM65-200A, CM80-160D, CM80-160A, CM80-200A, CM80-200B
Thông số về sản phẩm bơm phòng cháy chữa cháy Matra CM 65-200C
Xuất xứ: Italy
Hiệu: Matra
Model: CM 65-200C
Công suất: 15kw/ 20Hp
Điện áp: 3 pha/ 380 V/ 50Hz